2 ตอบกลับ

เด็กอาจเปลี่ยนได้อีกค่ะ555 บางทีไปคล้ายตายาย ปู่ย่าก็มีค่ะ หลายเราตอนเด็กเหมือนแม่ สักพักกลายเป็นเหมือนพ่อ สักพักมาแม่อีก ตอนนี้จะ3ปีแล้วค่ะยังหน้าตากึ่งๆระหว่างพ่อแม่อยู่เลย งงมาก551

เข้าใจเลยค่ะ หลานเราก็หน้าเหมือนยายเค้ามากๆ 55555

VIP Member

ไม่หรอกคะแม่ บางทีน้องอาจจะคล้ายไปทางญาติๆของเราหรือของสามีก็ได้คะ เราก็ไม่ได้หน้าเหมือนพ่อกับแม่นะ แต่เหมือนน้องสาวพ่อ

5555 ตอนนี้น้องยังไม่มีเค้าว่าจะเหมือนใครสักคนเลยค่ะ แต่ญาติฝั่งพ่อนี่ไม่รู้จริงๆเพราะเลิกกันไปนานมากแล้ว อยากให้น้องเหมือนแม่ค่ะ🤣