17 ตอบกลับ

1,2,3,4,5,7,8 แล้วเล่นกับเขาจนเหนื่อยค่ะ ทำทุกทาง แต่ก็ไม่วายตื่นมาร้องตอนกลางคืนบ่อยๆ ต้องกอดนอน หรือไม่ก็ขึ้นมานอนทับแม่ไปด้วย ร้องเพลงกล่อมไปด้วยถึงจะหลับต่อค่ะ

กลางวันที่บ้านเสียงดังค่ะ เพราะคนอยู่เยอะ คนใหญ่ เด็กน้อยเต็มไปหมดเลย 🤣🤣

4/5 ค่ะ หลับยาวถึงเช้า (ทำตั้งแต่น้อง 1 เดือน ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ😆

VIP Member

3 นี่แหละค่ะ ข้างบ้านหมาเห่าทั้งคืนน่ารำคาญมาก

จริงค่ะ เห่าจนลูกตื่นเลยค่ะ

VIP Member

2,4,7 ค่ะ แต่ใช้ได้เป็นบางครั้งนะคะ😅

1/4/8ทำตั้ง1เดือนตอนนี้5เดือนแล้วจ้า

TapFluencer

8เดือน28วันค่ะ​เข้าเต้าหลับค่ะ

4-5หลับยาวถึงเช้าเลยจ้า

1-8ก็เอาไม่อยู่เลยค่ะ

2,3,7 จ้า หลับถึงเช