4 ตอบกลับ

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่บ้านนี้ตอนแรกก็กังวลเหมือนกันค่ะแต่อยู่ๆก็คว่ำเองได้ไม่เคยฝึกเลยค่ะเพราะน้องไม่ชอบให้บังคับทำอะไรเลยอยู่ที่พัฒนาการของลูกค่ะแม่พัฒนาการเด็กไม่เท่ากันค่ะสู้ๆนะคะแม่รอดูต่อไปค่ะ

VIP Member

บ้านนี้วันที่8ก.ย.จะครบ5เดือนก็ยังพลิกไม่ได้เหมือนกันค่ะแม่ ไม่ต้องกดดันนะคะ บ้านนี้ก็กระตุ้นทุกวัน ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ แต่คิดว่าถ้าเขาพร้อมเขาจะทำได้เองค่ะแม่

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ พัฒนาการเด็กแต่ละคนไม่เท่ากะน

บ้านนี้คว่ำตอน3เดือนค่ะ