8 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ แต่ก็มีแบมือบ้างนะคะ เวลาจับของนู้นนี่ แต่ส่วนใหญ่ก็จะกำมือค่ะ ต้องคอยเก็บเศษใยผ้าออกจากมือ ง่ามนิ้วตลอดเลยค่ะ ให้ความรู้สึกเหมือนแม่ลิงกรูมมิงลูกลิง 🤣😂

บ้านนี้ก็กำหมัดนะคะแต่ก็มีแบมือบ้าง จับนั้นจับนี้เหมือนกันนะคะ น้องไม่แบมือเลยหรอคะแม่

แบมือนับครั้งได้ต่อวันค่ะ แบน้อยมาก

บ้านนี้ตั้งแต่วันคลอด แทบจะแบมือตลอดเวลาเลยค่ะ มีกำบ้างเวลาหิวนม ร้องให้ 😁

บ้านนี้กำเวลาหิวค่ะ ทั้งกำมือทั้งเกร็งเท้า🤣🤣

บ้านนี้กำตั้งแต่เกิดจนตอนนี้ค่ะ2เดือนแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นเฉพาะเวลานอน

บ้านนี้6 เดือนก็ยังกำค่ะ555555

เป็นค่ะ ☺️