ลูกร้องไห้ไม่หยุดเป็นเพราะอะไร และมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้าง?

ลูกน้อยอายุได้26วัน ลูกร้องไห้ไม่หยุดเลยค่ะ อาจหยุดบ้างแปปนึง ไม่ถึงนามีก็ร้องอีก ให้กินนมก็หยุดร้อง พอเอานมออกก็ร้องต่อ อุ้มก็ร้อง พาเดินก็ร้อง จับนอนคว่ำก็ร้อง เปลี่ยนแพมเพิสให้ก็ยังร้อง แบบนี้คุณแม่ๆมีวิธีแก้ไขไหมคะ ตอนนี้กังวลและเครียดมาก จับเรอหลังกินนมก็แล้ว เหลือทางเดียวคือพาไปหมอ แต่ก็ไม่มีใครว่างพาไปเลย ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ มีลูกคุณแม่คนไหนเป็นแบบนี้บ้างไหมคะ🥲 #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ