12 ตอบกลับ

เกี่ยวอย่างมากค่ะ พยายามให้ลูกกินนมแม่ให้ได้มากทุกๆ2ชั้วโมง ภาวะตัวจะถูกขับทางอุจระและปัสวะ

ต้องเอาลูกกินนมเยอะๆค่ะ ดูดทุก 2 ชั่วโมงสารเหลืองจะขับออกทางอุจจาระและปัสสาวะ

เกี่ยวจ้ากินนมเยอะๆก็จะฉี่บ่อยสารเหลืองก็จะถูกขับออกจากทางฉี่น้องจ้า

เกี่ยวมากค่ะ ถ้าลูกกินนมเยอะ สารเหลืองจะถูกขับออกมาได้ดีค่ะ

เกี่ยวค่ะ ต้องให้ลูกกินนมเยอะๆค่ะ จะได้ขับสารเหลืองออก

เกี่ยวค่ะ น้ำนมเเม่มีสารช่วยให้ลูกหายตัวเหลือง

เกี่ยวค่ะ ให้ลูกกินนมจะได้ฉี่ออกมาขับสารเหลือง

สารเหลืองจะขับมาจากฉี่ค่ะ

ต้องให้กินนมแม่นะคะ

เกี่ยวมากค่ะ