11 ตอบกลับ

TapFluencer

ดีค่ะ..ดิ้นแรง,ดิ้นบ่อยๆ..ถือว่าแข็งแรงดีนะค่ะ..บ้านนี้ 37wยังดิ้นแรงยุ่เลยค่ะ..เป็นลูกคลื่น,บางทีท้องก็เบี้ยวไปทางขวา..เลยค่ะ

อายุครรภ์เท่ากัน แถมดิ้นเก่งเหมือนกันเลยค่ะแม่ ยิ่งตอนแม่นั่งทำงาน ยิ่งดิ้นเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ ตั้ง27 w แล้ว ดิ้นเก่งจัง เช้ามาก็ดิ้นปลุกแต่เช้าเลย ดึกๆ ยิ่งคึก

ของบ้านนี้ตั้งแต่เริ่มดิ้นได้ก็ดิ้นไม่หยุดเลยจ้า ดิ้นจนพ่อกับแม่ต้องขอร้อง☺️

TapFluencer

พอกับบ้านนี้เลยค่ะ..ดิ้นตลอดเวลาค่ะ.😊ดีนะค่ะแม่..ลูกแข็งแรงดีค่ะ

พอกันเลยค่ะแม่ ดิ้นบ่อย จนแม่ต้องถามลูกว่า หนูไม่นอนบ้างหรอลูก 😂

ใช่เลยค่ะแม่ จนพ่อน้องต้องบอกให้นอนบ้าง😂

เรา24วีค ดิ้นเก่งเหมือนแม่เต้นสมัยสาวๆเลยค่ะ 😅😅😅

ดีค่ะแม่ ลูกดิ้นมากเเปลว่าลูกแข็งเเรงนะคะ

ใจชื่นเลยค่ะแม่ ❤️

ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ ไม่หลับไม่นอน

Super Mum

น้องแข็งแรงมากค่า

Super Mum

ลูกแข็งแรงค่ะแม่