6 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เคยเปน กังวลเหมือนกันแม่ ร้องไห้กลัวลูกจะเป็นอะไร แต่ก็ปกดีจ้า แม่ต้องนับลูกดิ้นด้วยนร้าา ว่าน้องดิ้นห่างกันไหม อย่าเครียดเยอะจ้า น้องคลอดมาจะได้อารมณ์ดี สู้จ้าแม่🥰

ขอบคุณแม่มากคะ ฮีลใจมากเลยยย☺️❤️

เหมือนกันเลยค่ะ ปกติจะดิ้นบ่อย พอเมื่อวานรู้สึกดิ้นน้อยลง กังวนอยู่ค่ะ เครียดจนนอนไม่หลับเป็นห่วง

้เหมือนกันเลยคะแม่

เหมือนกันค่ะดิ้นน้อยละไม่ตรงเวลาที่เคยดิ้นตอนนี้21วิคกว่าๆ กังวลมากเลยค่ะดิ้นน้อยละเบามากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่

เหมือนกันเลยค่ะ ก่อนหน้านั้นดิ้นเก่งมาก ดิ้นจนนอนไม่ได้ พอเข้า21w ดิ้นน้อยมาก จนผิดสังเกตค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่ เป็นมาหลายวันแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะเมื่อวานดิ้นดีมากเลยวันนี้ดิ้นน้อยมากเลยค่ะกังวนมากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่

เป็นเหมือนกันเลยคะ กังวนมากเลยคะ รู้สึกน้อยมาก

บ้านนี้เป็นมา3วันแล้วคะ กังวนมาก