3 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้ากินนมแม่ล้วนแล้วน้ำหนักเยอะไม่น่าเป็นห่วงค่ะ แต่ถ้ากินนมผงแล้วน้ำหนักเยอะอันนี้น่าเป็นห่วงมากค่ะ

ลูกเราทานตัวนี้ตั้งแต่อยู่รพ เลยค่ะ สำหรับเด็กแพ้นมวัว แต่ลูกเราไม่แพ้นมวัวก็กินปกตินะคะ ถ่ายดีมากค่ะ ลูกท้องไม่ผูก

โห่แม่จ้ำหม่ำแน่ๆเลย บ้านนี้1เดือน26วัน5.1เองค่ะ เด็กนมผง+นมแม่บางทีค่ะ

บ้านนี้ทั้งนมผงและนมแม่จ้า แต่กินเยอะมาก

ดูเกณฑ์น้ำหนักน้องในสมุดสีชมพูได้เลยค่ะแม่

น้ำหนักเกินเกณฑ์ค่ะ พยายามลดนมแล้ว แต่ไม่อิ่มก็ร้องไม่หยุด จุกหลอกก็เอาไม่อยู่เลยค่ะ