13 ตอบกลับ

เปนค่ะ ตอนนอน จะดิ้นบ่อย.. แต่กลางวันนิ้วจิ้ม มือลูบ เงียบกริบค่ะ หรือว่า ผิดปกติหรือเปล่าค่ะ เพราะ ตอนกลางคืนเราจะนอนมาค่อยหลับหิวดึก แสดงว่าลูกตื่นใช่ไหม

ช่วงแรกที่ดิ้นน้องชอบดิ้นตอนเย็นกันตอนช่วงเที่ยงคืน แต่ตอนนี้คือดิ้นเกือบทั้งวันทั้งคืนแม่นี้ไม่ได้พักพุงเลยค่ะและดิ้นแรงด้วยเอาทีเสียวท้องวาบเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้ชอบดิ้นเที่ยงคืนตี1ทุกวันกลางวันมีบางแต่ไม่บ่อยเท่ากลางคืน

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ กลางวันเคยลองจิ้มๆเรียกดูน้องก็นิ่งกลางคืนดิ้นสบัดเลยค่ะ

กลางคืนเหมือนกันคะ กลางวันมีบ้างเเค่ไม่บ่อยเกมือนกลางคืน

น้องชอบเล่นกายกรรมตอนกลางคืน แม่นี่แทบไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ดิ้นตอนกลางคืน ตอนกลางวันเงียบกริบ

บ้านนี้ตี3-5 แดนซ์กระจายเลยค่ะ ปูดซ้ายปูดขวา 😂

บ้านกลางวันไม่ค่อยดิ้นกลางคืนบรรเทิงมากจ้า

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ