8 ตอบกลับ

พี่สาวเป็น คลอดหลานมาก็ปกตินะคะ หลานพัฒนาการดีด้วยค่ะ ร่างกายแข็งแรงด้วย ตอนนี้หลาน1ปี9เดือน ยังไม่เคยเป็นไข้เลยค่ะ ตอนนี้เรากำลังท้องเราก็เป็นจ้า อยู่ที่การดูแลนะคะแม่ อย่ากังวลมากนะคะ🥰

เราเป็นค่ะ ตรวจเจอเป็น Hb E สามีไม่เป็น ลูกออกมาแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ พึ่งได้ให้เลือดไปเมื่อเดือนที่แล้วเลย

Super Mum

เราเป็นค่ะ ตรวจทุกอย่างแล้ว ลูกปกติค่ะ จะ 8 เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

เราไม่เป็น แฟนมีพาหะ10% น้องออกมาแค่ตัวเหบือง

เราเป็นทั้งพ่อและแม่คะ ลูกออกมาดื้อสุดๆๆ

เป็นค่ะเลือดจางด้วยคลอดมาน้องปกติดีจ้า

VIP Member

เป็นคะ ลูกแข็งแรงดี