78 ตอบกลับ

ไม่น่าอายหรอกคะ เรามีลูกคนแรกตั้งแต่อายุ16 ตอนนี้23 กำลังมีคนที่2คะ😊

ไม่ต้องอายคะ มีแล้วก็ต้องดูแลดีกว่ามีแล้วทำแท้งน่าอายกว่าเยอะคะแม่

เราก็มีตอน17ค่ะ ตอนนี้ลูกอายุ12ปีแล้ว ไม่น่าอายเลยค่ะ เลี้ยงเองด้วยค่ะ

ไม่หรอกจ้ะบ้านนี้ก็ท้องตอนอายุ17 ตอนนี้18ลูกสองแล้วแต่เสียไป1คน

VIP Member

ไม่น่าอายหรอกค่ะแม่เด็กสาวที่อยู่บนดอย12-13ก็มีลูกกันแล้วค่ะ

อายทำไมมีไรหน้าอายคลอดแล้วทิ้งไม่เลี้ยงเอาออกนู้นหน้าอาย

ไม่น่าอายนะคะเพราะคนอื่นไม่ได้มาเลี้ยงกับเราสู้ต่อไปค่ะ

VIP Member

อายุน้อยไม่น่าอาย ถ้ามีแล้วไม่รับผิดชอบอันนี้น่าอายค่ะ

ไม่ต้องอายค่ะ มีลูกอายุน้อยโตทันใช้จ้าแม่ ไม่ต้องกังวล

เราก็17จะ18 ไม่เห็นต้องอายเลี้ยงลูกได้ก็พอไม่ได้ไปง้อใคร