21 ตอบกลับ

คุณหมอแจ้งตอน 29 วีคค่ะ ลูกกลับหัวลงแล้ว แต่ว่ายังมีโอกาสที่เขาพลิกตัวไปมาอีก ต้องไปลุ้นตอนซาวด์ดูลูกทุกครั้งค่ะ ยังไงลูกยังมีโอกาสพลิกตัวไปมาอยู่นะคะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ท้องแรกกับท้องสองกับตอน7เดือนค่ะ ท้องนี้ยังไม่รุ้ค่ะแต่หน้าจะกลับแล้วท้องลดลงเห็นชัดค่ะ☺️ กลับเร็วอาจจะไม่ได้คลอดเร็วนะท้องแรก37สัปดาห์ ท้องสอง 40+3วันเลย ท้องสามรอลุ้นค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่29wแล้วคะ ใจเย็นๆนะคะแม่ลูกชายคนแรกเรากว่าจะกลับหัวประมาณ33-34wเลยคะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะตอนนี้33wแล้ว ลุ้นมากๆคุณหมอบอกต้นเดือนสิงหาไม่กลับ ต้องเตรียมใจผ่าค่ะ

บ้านนี้กลับตอนเกือบ33w ค่ะ หมอบอกรอดูได้ถึง36w นะคะ คุณแม่รอดูก่อนเนอะ

กลับตอน 31 สัปดาห์ 5 วัน ที่รู้ชัด เพราะจู่ๆหายใจโล่งเฉยเลยค่ะ

ท้องเเรกท้อง2 กับหัว31คะ รึอาจกับก่อนหมอนัด31บอกกับหัวเเร้ว

น้องยังมีโอกาสถึง36วีคค่ะแม่ไม่งั้นด่นแอดมินผ่าแน่เลย

บ้านนี้ กำหนด กันยายน 29 w กลับหัวแล้วค่ะ นน 1716g แล้วคะ

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้33วีค น้องยังไม่กลับหัวเลย