2 ตอบกลับ

3เดือน เรายังไม่ป้อนข้าวนะคะ ต้อง6เดือนขึ้นไปค่ะแม่ 6เดือนแรกน้ำนมเท่านั่น ในสมุดก้มีบอกนะคะ

เราก็อยากป้อนตอนหกเดือน แต่แม่แฟนเป็นไม่ยอม เราพูดอะไรไม่ได้เลย เราได้แต่สงสารน้องเวลาถ่ายน้องจะร้องแล้วบิดตัว เราบอกแม่เค้า แม่เค้าก็ว่าปกติเป็นแบบนี้แหละเด็ก

แรกเกิด-6เดือนนมอย่างเดียวค่ะทำไมได้ป้อนข้าวป้อนซีลีแลค???

แม่แฟนป้อนค่ะ เราอยากให้ป้อนตอน6เดือน แต่แม่เค้าไม่ฟังเราเลย พูดอะไรไม่ได้เลย วันนี้พึ่งรู้ว่าผสมกล้วยกับซีรีแล็กด้วย