5 ตอบกลับ

น้องยังเล็กหลอดลมยังไม่แข็งแรงเวลาหายใจเลยมีเสียงดัง4-6เดือนจะหายไปเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะหมอก็บอกปอดปกติดีไม่มีเสลดลงปอดแต่มีเสมหะที่คอนิดนึง

ไปฟังปอดมาเมื่อวานค่ะ บอกปกติ หมอบอกว่าครืดคราดของเด็กปกติ แม่ก็ว่าน้องเหมือนมีสเลด

Super Mum

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ถ้าหมอบอกปกติดี แม่ก็คลายกังวลได้แล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะ​ช่วงอากาศหนาว​ สองวันมานี้เีิ่มดีขึ้นค่ะ

Super Mum

ก็คงไม่มีปัญหาน่ากังวลนะคะ สบายใจได้ค่ะแม่

ค่ะแต่น้องเหมือนมีเสมหะตลอดเวลา ไม่รู่จะทำไงดั