55 ตอบกลับ

ลูกบ้านนี้ก็เป็นค่ะตอนแรกแค่แถะมือค่ะพอไปๆๆมาๆๆดูดนิ้วเลยค่ะ เด็กดูดนิ้วเลี้ยงง่ายค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ ป๊าซื้อจุกหลอกมาไม่ยอมดูดค่ะ ใช้เหงือกกัดอย่างเดียวค่ะ

เป็นพัฒนาการของเค้าค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็น พอไม่ให้ดูดร้องไห้

จะเอาเข้าทั้งกำปั้นเลยแม่555

เป็นเหมือนกันจ้า น้องน่ารักมากเลยตาสวยมากจ้าแม่

VIP Member

บ้านนี้ 4เดือน อมทั้งมือเลยค่ะ ดึงออกก็ไม่ยอม🙄🙄

บ้านนี้พึ่ง 1 เดือน ก็เริ่มจะเอามือเข้าปากละค่ะ

บ้านเราก้อเป็นจ้า ตอนนี้เริ่มเล่นน้ำลายแล้ว

VIP Member

เป็นคะแต่แม่ไม่ให้แถะและดูดน้องเลยไม่ติด

VIP Member

เป็นค่ะ เป็นตั้งแต่2เดือนเลย ตอนนี้5เดือนกว่า

🤟😘😘

บ้านนี้ 2เดือน7วัน น้ำลายเต็มมือเลยค่ะแม่