30 ตอบกลับ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะวันที่1ที่ผ่านมาไปอัลตราซาวด์หมอบอกน้องยังไม่ยอมให้เห็นว่าเพศอะไรตัองรอลุ้น29นี้อีกรอบค่ะ 5เดือนกว่าแล้ว

บ้านี้รอลุ้นอยู่ค่ะวันนี้หมอนัดซาวด์เพศค่ะแม่แอบอยากได้ผู้หญิงค่ะเพาะคนแรกก็ผู้ชายแล้ว😊😊🥰 #กำนดคลอดเดือนสิงหาคมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 22+4 รู้ผลชัดเจนว่าน้องเป็นผู้ชายค่ะ เพราะเจาะน้ำคร่ำ กลุ่มเสี่ยงดาวซินโดรม แต่น้องปกติดีค่ะ #ทีมสิงหาเหมือนกันค้า

บ้านนี้ซาวด์เมื่อวานได้ผู้ชายเหมือนกันจ้า ในใจแอบอยากได้ผู้หญิง เพราะคนแรกผู้ชายแล้ว 22Wแล้วจ้า

บ้านนี้รอคอนเฟิร์ม19เมษานี้ค่ะ แม่แอบอยากได้ผู้หญิงค่ะเพราะพี่เป็นผู้ชายคนนี้กะปิดอู่เลย

ลูกชายเหมือนกันค่ะ 25สิงหา รู้เพศตั้งเเต่13สัปดาห์ลุงหมอทักว่ารู้ไวมากเห็นชัดเลยค่ะ🥰

งื้อมีโมเม้นนี้จังค่ะ แต่น้องขี้อายหนีบไว้ 20wแล้วแม่ยังไม่รุ้เพศชัดเลยค่ะ

20+6 ไปซาวด์มาวันนี้ สมใจอิพ่อมากค่ะ😁 #บ้านนี้อิแม่เตรียมปิดอู่แล้ว

บ้านนี้รอลุ้นพรุ่งนี้ค่ะหมอนัด☺️☺️☺️ลุ้นอยู่ในใจ

Super Mum

เบบี้บอย 24W+2 กำหนด 3 สิงหา แต่แอบคิดว่าจะมาก่อนนั้น 🤣