20 ตอบกลับ

ลาซาด้าแจกของฟรี จริงไหมค่ะ เราเคยเล่นอะไรพวกคลิกแล้วได้เงินแต่ไม่เคยเห็นได้เลย อันนี้ก็น่าจะหลอก

เราวว่าไปถามกับทางลาซาด้าเองเลยดีกว่าค่ะ เคยเห็นเพื่อนบอก ลาซาด้าแจกโทรศัพท์ ด้วยน่ะ

ใครมีเงินให้ยืมไหมค่ะ เล่นแล้วได้เงินจริงไหมช่วงนี้เดือดร้อนมากเลย

ลาซาด้าแจกของฟรี จริงไหม เราเคยถามแอดมินเพจเค้าบอกว่าจริงนะค่ะ

เบ่นได้เงินจริงหลอค่ะ ลาซาด้าแจกเงินเท่าไรค่ะ ทำยนังไงบอกด้วย

อย่าเห็นแก่ของฟรีเลยจ้า แต่เล่นแอปนี้ได้ของฟรี ได้จริงนะจ๊ะ

เคยเห็น ลาซาด้าแจกโทรศัพท์ ด้วยค่ะ ไม่รู้แจกจริงหรือเปล่า

เรา inbox ไปถามแล้วยังไม่มีคำตอบเลยค่ะ แต่มีคนมาเล่นเยอะมาก

คลิกแล้วเป็นภาษาอังกฤษค่ะ ใครแปลออกบ้างบอกทีเล่นยังไง

ลาซาด้าแจกฟรี แต่ต้องคลิกลิ้งก่อน ไวรัสหรือเปล่าคะ