19 ตอบกลับ

ไม่เเน่นอนคะเเม่ บ้านนี้ท้องเหมือนลูกชายคนอื่นก็ทักว่าได้ชาย พอไปซาวด์ดูจริงๆน้องไม่มีกระจู๋จ้า😅🥰

หลายคนทักว่าผู้ชายเหมือนกันคะ ซาวด์ดู20wไม่เห็นจู๋น้อง ไปซาวด์ตอน31น้องหนีบขา

หญิงแน่นอนค่ะ​แม่​ บ้านนี้ก็ลักษณะ​ท้องแบบนี้เหมือนกันจ้า​ รอลุ้นนะคะ

รอลุ้นนะคะแม่​ สู้​ๆจ้าา❤️🤍

ลักษณะท้องไม่เเน่นอนนะเเม่ บ้านนี้ท้องกลมคิดว่าหญิงเเต่ได้ชายจ้าา

ลุ้นอย่างเดียวคะแม่ ☺️

ท้องกลมๆเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ แม่ได้ผู้ชายจ้า

แม่ลุ้นจนไม่กล้าซื้อเสื้อผ้าโทนหวานๆเลยคะ

VIP Member

ชายค่ะต้องรอตรวจอัตราซาวด์ค่ะ

ซาวดูแล้วน้องหนีบเลยไม่เห็นคะแม่☺️

ญ คะท้องเหมือนแม่บ้านนี้เลยคะ

ซาวแต่น้องหนีบไว้ไม่ให้เห็นคะแม่น้องขี้อาย แม่นี้ซื้อเสื้อผ้าโทนกลางๆรอเลยคะ

น่าเป็นผู้หญิงแน่ๆเลยค่ะ

คิดว่าน่าจะผู้ชายค่ะ ☺️

ผู้หญิงจ้าหนูก็แบบนี้เรย

ลุ้นมากเลยคะ

ท้องเราแบบนี้ผญค่ะ

ขอบคุณคะแม่