31 ตอบกลับ

ขอบคุณแม่ๆที่มาร่วมทายกันเล่นๆนะคะ อ่านไปก็ยิ้มไป จริงๆชายก็ได้หญิงก็ได้ค่ะ ขอให้ลูกออกมาแข็งแรงครบ 32 ก็พอ ไส้มาลุ้นกันเนอะว่าบี๋จะออกมาเป็นเพศไหน 🥰

ท้องแบบเราเลยค่ะ ของเราผู้ชาย แต่ท้องมันบอกเพศไม่ได้นะแม่ น้องเราก้อท้องแบบนี้เหมือนกัน แต่ได้ผู้หญิง

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่ของเค้าแหลมทุกท้อง ไม่ว่าจะชายหรือหญิง สะดือจุ่นเหมือนกันหมดเลยค่ะ

ลูกสาวค่ะ ลักษณะท้องเหมือนกันกะเราเลย แบบนี้เราได้ลูกสาวทั้ง2ท้องเลยค่ะ

ท้องแบบนี้เหมือนกันจ้า หนูได้ผู้หญิง ชอบความท้องไม่ลาย 😂

ลายช่วงท้องน้อยค่ะแต่ไม่เยอะ

ลักษณะท้องมันบอกเพศไม่ได้ค่ะแม่ รอลุ้นต่อไปจ้า☺☺

VIP Member

ท้องเหมือกันค่ะสะดือแบบนี้ ไม่มีเส้นดำได้ช.

ท้องเหมือนกันเลย. และก็อยังไม่ทราบเพศ

TapFluencer

ท้องกับสะดือเหมือนกัน​ บ้านนี้ได้ลูกสาว

ลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกเพศลูกนะคะ