25 ตอบกลับ

VIP Member

มันเห็นน่ะคะ แต่ว่าจางเยอะมาก อันนี้ตรวจตอนไหนคะ กี่โมง ของแม่บ้านนี้ตรวจตอนบ่าย กว่าก็เจอ ขีดจางเหมือนกันคะ แต่สามารถมองเห็นได้ จนตอนนี้ 16 วิก 3 วัน

รอสักสองวันตรวจอีกนะคะ ก่อนหน้าก็เป็นแบบนี้จางมากแทบจะไม่เห็น ฮอร์โมนอาจจะยังน้อยอยู่ค่า มาตรวจอีกทีตอนนี้ขึ้นขีดชัดขึ้นกว่าเดิมแล้ว

ของเราจางมาก แทบมองไม่เห็นเลยคะจนทิ้งขยะไป อีก 3 วันตรวจใหม่ ขึ้นเข้มเลยคะ เลยไปหาในถังขยะดู ปรากฎว่าอันแรกขึ้นจางๆ มากคะ ตอนนี้ 21 วีคคะ

ลองฉี่แรกตอนเช้ายังคะ ของเราอันกลางตรวจช่วงกลางวัน ส่วน 2 อันริมจะเป็นฉี่แรกตอนเช้า ความชัดมันต่างกันมาก

VIP Member

จากที่เคยจางๆเเบบนี้เหมือนกันค่ะตอนนี้35+3วีคเเล้วค่ะ แนะนำ5-7วันตรวจอีกทีนะคะ ฮอร์โมนน่าจะเข้มขึ้น

ตอนนี้31+4แล้วค่ะ

ตรวจคลีนิกหรือไม่ก็โรงพยาบาลค่ะเพื่อความชัว

ดูไม่เห็นเลยค่ะ รออีก นิดแล้วตรวจใหม่ดูค่ะ

ค่ะ​ ขอบคุณ​นะ​คะ​ อยากมีน้อง​มากเลยค่ะ

อีกหนึ่งอาทิตย์​ลอง​ตรวจ​อี​กรอบ​นะค่ะ

รออีก7วันค่อยตรวจดีกว่าค่ะช้าแต่ชัว

รออีกอาทิตย์ ค่อยตรวจใหม่ก็ได้ค่ะ

ตอนนี้31+4แล้วค่ะ​ แม่