60 ตอบกลับ

ตอนท้องเราลงแทบทุกแบรนด์ทั้งแพมเพิส ทั้งนมผง สิ่งได้มาคืนหนังสือสำหรับคนตั้งครรภ์ค่ะ แต่ใกล้คลอดเราลงทะเบียนดีนี่ได้ กระเป๋า แป้งโลชั่น น้ำล้างขวดนม ครีมอาบน้ำคะ ที่ชอบมากคือ กระเป๋าพี่ดีนี่ค่ะ ตอนนี้2m8d

นี่เพิ่งได้รับของจากเอนฟารอบ2มาค่ะ สเต็ปต่อไปคือรอน้องออกมาใช้ของที่แม่ลงทะเบียนไว้55555

ได้มาสักพักแล้วค่ะ ตอนแรกขอให้คนโต แต่เล็กไป รอคนเล็กออกมาใส่แทนค่ะ 🤣🤣

กรอกข้อมุลเสรจแล้ว.ขึ้นแบบนี้ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วป่าวค่ะ

VIP Member

เราได้ตอนไปตรวจที่ รพ. กำลังจะกลับเค้าวิ่งมาแจก

VIP Member

สินค้าทดลองเราได้ออกค่าส่งหรือค่าอะไรมั้ยคะ

ไม่เสียเลยสักบาทค่ะ

ลงทะเบียนแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ

ลงทะเบียนจนน้องคลอดยังไม่ได้ของเลย😑

VIP Member

ม่เคยลงอันนี้เลย ลงแต่เบบี้เลิฟค่ะ

VIP Member

ลงเรียบร้อย ใด้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ

ลงทะเบียนเว็บอะไรหรอค่ะพี่