8 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกัน ตอนนี้ 25+4เมื่อวานไปหาหมอ หัวใจเต้นเร็วกว่าปกติคะ ลองไปวัดความดันดูคะ ค่าปกติ อยู่ที่ 50-100

ปกติค่ะ น้องเริ่มตัวโตขึ้นไปดันซี่โครงของแม่ทำให้หายใจไม่สะดวกค่ะ

เราก้เป็นค่ะ แต่ความดันขึ้น 150-160 หมอบอกไม่ปกติ🤣 ได้ยามากินเยอะเลยค่ะ

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ แต่หาหมอแล้วหมอบอกปกติจ้า

ปกติค่ะยิ่งท้องใหญ่จะเป็นแยอะเราก้อเป็นอยู่

Super Mum

ปกติค่ะน้องตัวใหญ่ดันทุกอย่างในท้องแม่

ทำยังไงถึงจะหายคะ เป็นมาสองสามวันละ

ปกติค่ะ