25 ตอบกลับ

​บ้านนี้ใช้น้ำมัน​มะพร้าว​คู่กับครีม​ท่าท้อง Palmer Cocoa Butter​ Stretch Mark ค่ะ​ ​

ขอบคุณค่ะ

เบบี้ออย หมดไป2ขวด 40w ไม่แตกแต่ตอนคันจะพยามใช้ผ้าถูแทนมือเกานะคะ

ขอบคุณค่ะ

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นแล้วตามด้วยนีเวียกระปุกน้ำเงินค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เบีบี้ออย+ครีมนีเวียกระปุกน้ำเงิน 37 วีคแล้วยังไม่ลายค่ะ

ขอบคุณค่ะใช้อยู่เหมือนกันค่ะกลัวเอาไม่อยู่

บ้าานี้ใช้บูสเตอร์อีฟส์จ้า 34+5 วีคยังไม่แตกลายจ้า

ขอบคุณค่ะ

ท้องที่3แล้วไม่ทาอะไรเลยค่ะเพราะขี้เกลียจ😅😅ตอนนี้ 36w

ท้องที่สามแล้วท้องยังสวยอยู่เลยอ่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ใช้อะไรเลย ทาแค่โลชั่นตัวเดียว

เอาอยู่ไหมค่ะ

ใช้น้ำมันมะพร้าวกับนีเวียกระปุ๊กน้ำเงินค่า

ขอบคุณค่ะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะไม่แตกเลย

ส่วนบ้านนี้ใช้ของกิฟฟารีนท้องแรกรอดจร้าไม่แตกลายเลย ท้อง2จะรอดมั้ยรอชมจร้า

ใช้บูสเตอร์อีฟกะนีเวียกระปุกสีน้ำเงินค่ะ

ลองดูค่ะ