3 ตอบกลับ

ยาคุมฉีดช่วงปีแรกยังมี ปจด.อยู่ค่ะหรืออาจจะมา ๆ หาย ๆ เป็นผลข้างเคียวจากยา แต่ถ้าฉีดเกิน 1 ปีไปแล้ว ปจด.จะไม่มาเลยค่ะ แต่เราทานแบบเม็ดเอา ลืมแหลก กินไม่ตรงเวลาบ่อยมาก ใจคืออยากฝังไปเลย 5 ปี แต่สามีไม่ยอม ให้กินได้อย่างเดียว 😂

VIP Member

บ้านนี้ฉีดแบบ 3 เดือนแล้วไม่ดีเลยค่ะ ก็เลยหยุดฉีด ทานยาคุมเอาค่ะ ผลข้างเคียงตอนฉีดหนักมากค่ะ พอหยุดฉีดก็ดีขึ้นมากเลยค่ะ ทุกวันนี้ทานยาอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ฉีด3เดือนค่ะ ปจด.ไม่มาเลยหลังจากฉีดได้3เดือน นน.ขึ้นเยอะมาก