20 ตอบกลับ

แต่ก่อนเราก้อกลัวค่ะ พอผ่าจิงไม่น่ากลัวเลยเหมือนนอนยุเฉยๆ ไม่นานก้อได้ยินเสียงลูกค่ะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมาก แอบเสียวนิดหนึ่งตอนคุณหมอเอาเด็กออก

VIP Member

บ้านนี้ก็ผ่า17นี้เหมือนกันค่ะแม่ แอบกังวนแอบกลัวมากค่ะ

ไม่เจ็บค่ะ ของพี่ผ่าฉุกเฉินด้วย มัวแต่เจ็บท้องคลอด

ใม่เจ็บค่ะแปบเดียวก็ก็หน้าลูกแล้วเจ็บแค่ตอนฉีดยา

ไม่เจ็บเลยค่ะชิวๆเหมือนแค่เขาฉีดยาเข้าไป🥰

แรกๆสบาย พอยาหมดฤทธิ์ก้แม่เจ้าโว้ยยย

ผ่าวันเดียวกันเลยยค่ะ🥰 สู้ๆน่ะค่ะ

ผ่า17นี้เหมือนกัน​เลย​นะคุณ​แม่​

วันเดียวกันเลยค่ะ🥰

Super Mum

สบายๆค่ะ ไม่เจ็บเลย