16 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ หมอนัดผ่าวันที่4กันยายน ยังไม่มีอาการปวดท้องอะไรหมอเลยนัดที่39สัปดาห์

28สิงหาวันดีเลยค่ะขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง

รีวิวหน่อยคะแม่คลอดหมอไหน ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ จะคลอดที่โรงบาลีกาฬสินธุ์เหมือนกัน

ความดันสูง150 ฉี่มีค่าโปรตีนสูง มื้อเท้าบวม

สอบถามค่ะแม่แม่ได้จองห้องพิเศษมั้ยค่ะพอดีคลอดที่ รพ.กาฬสินธุ์เหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ ผ่าคลอดค่ะหมอนัดเลือกวันพรุ่งนี้ค่ะแม่

แม่คลอดรพ.กาฬสินธุ์หรอคะ ใช้สิทธิประกันสังคมไหมคะอยากทราบค่าใช้จ่ายจ้า

แม่ใช้สิทธิ์บัตรทองค่ะ

ตอนหมอซาวน้องกี่โลค่ะแม่ น้ำหนักต่างกันเยอะไหมกับตอนออกมา

2,730 กรัม ตอนซาวด์

กำหนดวันเดียวกันเลย น้องบ้านนี้เงียบมาก ยินดีด้วยนะคะ

รอลุ้นค่ะ

บ้านนี้ยังเฃียบอยู่เลยค่ะ ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ผ่าคลอดน่ากลัวไหม เจ็บมากไหมคะแม่

ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะแม่ สบายมากค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกค่ะ💕💕

ยินดีด้วยนะคะ ร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ