70 ตอบกลับ

ทีมลูกสาว ธันวาเหมือนกันค่า เพราะคนแรกได้ลูกชาย ช ญ สมใจเลยค่ะ 😊😊

ขอเข้าทีมด้วยคนค่าแม่ ยังไม่ทราบเพศ แต่ใจอิแม่อยากได้หญิงค่ะ 😂

28ธันวา ลูกสาวค่ะ ตอนนี้ปวดหลังมาก ทำไรก็ลำบากไปหมดค่ะ

ทีมเดียวกันค่ะแม่ 28 ธ.ค. ลูกสาวววว

ลูกสาวค้าา 6 ธันวาจ้า แม่ๆเริ่มซื้อของกันรึยังคะ

16 ธ.ค ลูกสาวค่ะบ้านนี้เตรียมชุดรอแล้ววว

อิจฉาคนได้ลูกสาวทุกคนเลยค่ะ❤️

VIP Member

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ 9 ธันวาคมค่ะ

VIP Member

ทีมลูกสาวธันวาด้วยคนค่ะ 8ธันวา

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ 26 ธันวา ค่ะ

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ 5 ธันวา ค่ะ