6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ได้38w4d มีน้ำใสๆ ติดกางเกงใน พอเเฉะๆ ระหว่างวัน ท้องคนเเรก เเยกไม่ออกเลยค่ะ เป็นตกขาว หรือ ว่าน้ำอะไร ไม่มีอาการอื่นร่วมด้วน เเบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะ ขอบคุณค่ะ

น่าจะตกขาวค่ะแม่ ถ้าน้ำคล่ำรั่วจะซึมออกเลื่อยๆจนเปียกทั้งกางเกงใน ถ้าออกนิดเดียวไม่ออกเพิ่มคือตกขาวค่ะ

บางทีก็อาจจะฉี่เล็ดก็ได้นะคะ มันออกมาเอง เราก็ท้องแรกแต่เห็นในตต.เขาว่างั้นกันค่ะ

หายยังคะแม่ ถ้าน้ำคร่ำจะไม่มีสีมีกลิ่นค่ะ

น้ำคร่ำจะไหลเต็มขาเลยคะเต็มกางเกงเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 37w3d มีน้ำใสๆติดกางเกงใน