6 ตอบกลับ

โอยแม่ๆ ตอนนี้เราน่าจะ6-8วีคยังไม่แน่ใจ เข้าดูเพจเสื้อผ้าเด็กเยอะมากกกกกกก อันนั้นก็น่ารักอันนี้ก็น่ารัก อันนี้ก็ลดราคาอันโน้นก็ลดราคา แม่อดเอฟของแบบ...555 เด๋วให้แน่ใจเพศลูกก่อนแล้วเจอกัน ขนาดท้องสอง

บ้านนี้คลอดแล้วก็ยังซื้อเรื่อยๆอยู่เลยค่ะ ล่าสุดลูกได้1เดือน ซื้อของเล่นมาให้เล่นแล้ว😅

อยากทราบว่าแม่หมดไปเท่าไหร่แล้วคะ พอดียังไม่ได้ซื้ออะไรเลย แม่เราเค้าห้ามไม่ให้ซื้อค่ะ

เอาจริงๆแม่หมดไปเยอะมาก ในภาพนี้แค่เตรียมไว้ไป.รพ.^^ (เสื้อผ้า+ของใช้)อื่นๆมากมาย เกินหมื่นละจร้า งดราม่านะแม่ซื้อแอบคิดแบรนด์ด้วยเลยหมดเยอะ

เหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่คลอดก็ซื้อมาเตรียมไว้เต็มไปหมด55

VIP Member

55 เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ