15 ตอบกลับ

VIP Member

เราดำเหมือนกันค่ะ เป็นปื้ดเลยตามซอกคอ จักแร้ ขาหนีบ หัวนมด้วย พอคลอดแล้วที่คอหายก่อนค่ะประมาณ 2-3 เดือนหาย ตอนนี้น้อง 6 เดือนแล้ว จักแร้กับขาหนีบเพิ่งเริมหายคล้ำ ลานนมยังกว้างอยู่แต่สีเริ่มอ่อนลงค่ะ

ค่ะแม่

หายค่ะ ของเราเป็นตรงที่รอยเเตกที่หน้าท้อง ดำที่ข้อพับ เป็นสิวที่อกเเละหลัง ตั้งเเต่ท้องน้องจนคลอด เป็นปีค่ะถึงจะหาย หมั่นทาครีมทุกวันค่ะ จะดีขึ้นมาก เเนะนำเป็น นีเวียครีมกระปุกน้ำเงินนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่🥰

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะคุณแม่ อีก 2 วันจะคลอดแล้ว ตามคอ ข้อพับ เต้านม จั๊กแร้ ดำแบบนี้ทั้งตัวเลยค่ะ คุณหมอบอก คลอด เดี๋ยวก็หายค่ะ ขยันทาครีมเอาค่ะ

จ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะหายมั้ยตอนนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะแต่คนที่บ้านบอกว่าพอคลอดแล้วเดี๋ยวก็หายนี่ก็ไม่แน่ใจว่าจะหายมั้ย

ตอนใกล้คลอดดำกว่านี้อีกค่ะดำมากๆ

สบายใจได้เลยคุณแม่ ของเราเป็นหนักกว่านี้อีกค่ะ หาย แต่ต้องใช้เวลาแล้วแต่คนค่ะ

ตอนแรกดำกว่านี้เยอะมากค่ะ

Super Mum

แม่ใช้ออยของน้องถูนะคะ ถูจนกว่าสำลีจะขาว ทุกวันค่ะ หายแน่นอน

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

เป็นที่ ท้องค่ะ ดำมาก เกือบ 2 เดือน เริ่มจาง ทาบูสเตอร์ EVE’S ค่ะ

จ้าแม่

TapFluencer

แนะนำอยู่ไฟค่ะ ไหลออกมาเป็นคราบเลยค่ะ เบาตัวมาก

หายคะเพราะลูกคนเเรกเราก็เป็นพอเกิดก็หายไปเลย

ขอบคุณค่ะแม่

สำลีชุบออยเช็ดมันดำติดมาเลยค่ะลองดูนะคะ