44 ตอบกลับ

VIP Member

น้องตัวใหญ่มากแม่. หมอซาวด์4,000กรัม แต่หนูออกมาน.น.4,400กรัมเลยต่างกับซาวด์เยอะยุ แต่แม่ปลอดภัย ก้อยินดีกับแม่ด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่​ 😊😊😂😂

น้องจ้ำมั้มมากเลยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องไวๆนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ 🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะน้องจ้ำม้ำจังเลยค่ะแม่บำรุงยังไงคะ

อยากให้ลูกนน.เยอะเเบบนี้มากเลยค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะแม่🥰🥰

จ่ำม่ำน่าดูเลยค่ะ น้ำหนักเท่าพี่ตอน1เดือนเลย

🥰🥰😂😂😂

ยินดีด้วยนะคะ น้องตัวใหญ่สมบูรณ์มากกกกกก

ขอบคุณ​ค่ะ​ 🥰🥰

โอ้ยยจ้ำม่ำมากๆเลยแม่ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

😂😂 ขอบคุณ​ค่ะ🥰

แม่บำรุงยังไงค่ะ น้องน้ำหนักดีมากเลย

กินทุกอย่างค่ะแม่​ เน้น​ นม​ ไข่​ ผลไม้ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ จ้ำม้ำมากๆค่ะ☺️

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ 🥰🥰

น่าชัง​มากลูกกก ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

ขอบคุณ​ค่ะแม่🥰🥰