99 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเราเราเลิกกับผญ.คนนี้ค่ะ แต่ถ้าจะสู้ต่อก็เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะคุณพ่อใจคุณหล่อมาก

เป็นกำลังใจให้นะคะ ผู้ชายดีๆ สมัยนี้หายาก เป็นบุญของเด็กแล้วค่ะ

VIP Member

เลือกห้องพักที่มันถูกลงกว่านี้หน่อยดีไหมค่ะ รับ grab รับ line man เพิ่มไหม

ผมอยู่ป่าตอง ก้อแพงแบบนี้ ค้างเขาอยู่ 4700 ปกติไม่มีใครให้ค้างแบบนี่

เรามีเสื้อผ้าลูกเรายุน่ะ เอาไหมเราอยากช่วยเด็ดคนนี้มากๆเรย

ยินดีมากๆคับ ส่งมาได่เลยคับ จะเก็บให้เกบให้ลูกผู้หญิงนะคัล

สู้ๆนะคะ ขอให้ความดีทำให้ชีวิตคุณมีแต่สิ่งดีๆค่ะ

ร้องทั้งคืน พ่อไม่ได้นอนเลย ไปทำงานไม่ไหวแล้ว

ค่าห้องเเพงมากๆเลยค่ะ ลองหาห้องถูกกว่านี้มั้ย

นับถือใจคุณจริงๆผู้ชายแบบคุณหายากมาก สู้ๆนะคะ

ใจคุณหล่อมากครับ สู้ต่อนะครับผ่านไปให้ได้ครับ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สุดยอดความเป็นผู้ชายเลย