5 ตอบกลับ

บ้านนี้ทาหลังอาบน้ำทุกวัน เบบี้ออย น้ำมันมะกอก นีเวียฝาน้ำเงิน 3 ตัว จะเหนอะๆหน่อย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นกับสภาพผิวของแต่ละคนด้วยนะคะ คนมันจะแตก ทาอะไรที่เค้าว่าดีก็แตกค่ะ 😄

บ้านนี้ใช้โลชั่นของอีฟค่ะ ใช้ตั้งแต่1เดือน ตอนนี้4เดือนแล้วค่ะ ไม่แตกลายเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ใช้  EVE'S ค่ะ ใช้ดีค่ะ เนื้อครีมไม่เหนียวค่ะ ปลอดภัยสำหรับแม่ตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ใช้ครีมของอีฟค่ะ 4เดือนกว่าแร้วไม่แตกเลย ท้องขาวขึ้นด้วย

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะทาบ่อยๆไม่แตกเลย

ทาตอนไหนบ้างคะแม่