12 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน16วีค ตอนนี้36วีคแล้ว ผช.100% หมอเคยบอกถ้าเห็นชัวร์ต้อง20วีคขึ้นไป แต่ก็อยู่ที่ท่านอนด้วย บ้านนี้อ้าขาโชว์ทุกครั้งที่หมอซาวด์

VIP Member

ไปตรวจ คัดกรองดาวค่ะ เขาตรวจเพศลูกจากDNAลูกที่ลอยในเลือดแม่ได้ค่ะ ค่อนข้างชัวร์

ผลแลปมันเขียนบอกอยู่แล้วค่ะ หมอเขาอธิบายอยู่

คุณหมอมีแซวๆมั้ยคะ ของเราซาวน์ 11w คุณหมอบอกเหมือนจู๋โผล่ แล้วเราก็ได้ ช. จริงๆค่ะ

ของเรา 15 วีค ยังเห็นไม่ชัด คุณหมอบอก ญ 60% รอลุ้นอีกทีค่ะ😊

รอ19-20สัปดาห์คะหมดเขาจะนัดซาวและตรวจโคโมโซมช่วงนั้นคะ

20วีคขึ้นไปจ้า จะเห็นชัดและชัวร์ ใจเย็นๆแม่

ตรวจเลือดเลยค่ะแม่ บ้านนี้ทราบตั้งแต่ 10W

บ้านนี้ซาวชัดเจนตอน 19w ค่ะ ได้ผู้ชาย

ของเรากว่าจะรู้เพศ20w+ค่ะ

Super Mum

น่าจะชายนะคะ