6 ตอบกลับ

ของเราผู้ชายค่ะ ตรงลูกศรชี้ แม่ลองเปรียบเทียบดูนะคะว่าคล้ายกันไหม เพราะมีปิ้กกาจูโผล่มาเลยค่ะ ทีมอยากได้ผญเหมือนกันค่ะแม่🤣

แล้วหมอไม่ได้บอกอะไรเลยหรือค่ะ ในรูปคือหว่างค่ะ หน้าจะเป็นชาย

เหมือนจะเป็นผู้ชายเหมือนของเราเลยค่ะ

ปกติคุณหมอต้องบอกนะคะ แล้วก็จะเขียนไว้ในใบซาวด์

หมอไม่บอกค่ะ หมอบอกว่าไม่เห็น🥹

TapFluencer

ในภาพเหมือน ผช เลยค่ะแม่

แง๊ แม่อยากได้ผญ.มาก เพราะมีผช.แล้วคนนึง🥹

เหมือนมีช้างน้อยโผล่คะ

แง๊ แอบหวังว่าน้องจะแปลงร่างเป็นผญ.นะ ถามหมอ หมอบอกว่าไม่เห็นเพศ หื้อออ หรือหมอไม่อยากบอกเรากันแน่นะ🥹

น่าจะผู้ชายนะคะ

แง๊ ผช.อีกแล้วววว คนโตก็ผช.แล้ว😂