9 ตอบกลับ

ถ้าซื้อเยอะออนไลน์เลยค่ะ นี่ลองเทียบจะร้านไหนออนไลน์ถูกกว่าจริง แต่ถ้าจะเอาเลือกเนื้อผ้าได้ง่ายๆก็ตามร้านค่ะเสื้อผ้าเด็กแรกเกิดตามตลาดมีของใช้อื่นๆพวกมินิห้างหรือตามห้างมีค่ะถ้าหาแหล่งร้านโดยตรงลำบากนะ

ออนไลน์ถูกกว่าค่ะหรือในกลุ่มแบ่งปันของมือสองแม่และเด็ก ก็ได้ค่ะจะถูกพวกเสื้อผ้าของเล่น แต่เลือกคนขายให้ดีค่ะหรือผ่านแอด

สั่งออนไลน์ถูกกว่าค่ะแม่ วันก่อนไปร้านแม่และเด็กร้านชาร์ตราคาแพงมาก สินค้าอย่างเดียวกับเอกภาพแต่ราคาแพงกว่าหลายบาทเลย

ห้างสรรพสินค้าศรีงาม(สาขา คลองมะเดื่อ) มีทุกอย่างราคาถูกถ้าคุณแม่ไปไม่ถูกลองค้นหาในกูเกิ้ลนะค่ะ

ช็อปปี้ ลาซาด้าถูกกว่าคะ ในกลุ่มเฟสก็ถูกคะ แต่ระวังคนโกงด้วยนะคะ

บ้านนี้สั่งออนไลน์ค่ะครบจบที่3พันกว่าบาทเองค่ะ🥰

เราสั่งออนไลน์ช็อปปี้ ลาซาด้ากับซื้อที่ห้างค่ะ

ลองสั่งออนไลน์ดูค่ะ น่าจะถูกกว่าซื้อร้าน

Shoppee ค่ะแม่