12 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็แฝดค่าไปตรวจตอน9วีคค่า หมอให้ฟังเสียงหัวใจทั้ง2คนค่า ตอนนี้16วีคแล้วค่า

ใข่คนล่ะใบค่าแม่ลุงหมออกแฝดคนล่ะฝาค่า☺️ ดูแลสุขภาพน่ะค่าแม่ ท้องแฝดต้องดูแลตัวเองเป็นพิเศษค่า

เหมือนจะมี2ถุง แต่มีตัวอ่อนถุงเดียวนะคะ ต้องรอดูอีกทีค่ะ ฟังผลตามหมอแจ้งค่ะ

อีก3 อาทิตย์หมอนัดไปตรวจอีกครั้งค่ะแม่ กำลัง8วีคค่ะแม่🥰🥰🥰

หากเป็นแฝดหมอจะต้องแจ้งนะคะ เพราะแฝดจะเป็นครรภ์เสี่ยง

ขอบคุณค่ะ 🙏🏻🙏🏻

บ้านนี้แฝดตรวจเจอตอน5วีคค่ะ ตอนนี้33สัปดาห์แล้วค่ะ

ทางนี้ 8วีคค่ะแม่ อีก3อาทิตย์หมอนัดไปตรวจอีกค่ะคุณแม่🥰🥰🥰

ของเค้าตอนไปฝากครรภ์ครั้งแรก9วีคค่ะ

เค้าไปฝาก8วีคค่ะ ซาวเจอแบบนี่ค่ะ อีก3 อาทิตย์ซาวใหม่ค่ะแม่🥰🥰

อันนี้แฝดค่ะ ตอน9วิค ฉันจุบัน15-16วิค

เดียวเดือนหน้าคุณหมอนัดไปตรวจอีกครั้งค่ะ คุณแม่ ขอบคุณค่ะ 🥰🥰

แล้วหมอไม่แจ้งหรอค่ะค่ะ

รอตรวจอีกครั้งเดือนหน้าค่ะแม่🥰🥰

TapFluencer

ไม่ได้เเจ้งรึถามหมอหรอค่ะ

ไม่ได้แจ้งค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ 🙏🏻🙏🏻

แฝดค่ะ ตอนนี้ประมาณ7-8วีค

ทางนี้ก็8สัปดาห์ค่ะแม่ ตรวจเจอแบบนี้ อีก3อาทิตย์หมอนัดไปอีกค่ะ🥰🥰

ตอน7วีคค่ะแฝด

ไปฝากครั้งแรกก้อเจอเลยค่ะ โดนแฝดเซอไพร์กลับ