3 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เจอค่ะเกาะตามลำใส้หมอนัดดูอาการเรื่อยๆทั้งเจาะน้ำคล่ำทั้งเจาะเลือดสายสะดือลูกผ่านมาแล้วรอดูน้องละเอียดอีกทีตอนคลอด

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณแม่ เครียดมากตอนนี้

Super Mum

ขอให้น้องในท้องหายไวๆนะคะ ถ้าแม่กินยาบำรุงคงจะหายค่ะ สู้ๆนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ ช่วงนี้พยายามกินบำรุงทุกอย่างเลย อยากให้มันหายไป😭เพราะเครียดตั้งแต่เห็นมันในหัวใจน้องค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ คุณหมอว่ายังไงบ้างคะ

รอผลเจาะวันที่ 28 นี้ค่ะ แต่ก้แอบไปถามว่าอันตรายไหมเพราะเครียด เค้าบอกว่าม่อันตรายไม่แน่ใจว่าคุณหมอท่านให้กำลังใจเฉยๆๆเพื่อไม่ให้เครียดหรือป่าว