รบกวนช่วยกันทายหน่อยจ้าา​ ญ./ช. ไปซาวมาหมอบอก50/50​ น้องไม่ยอมให้เห็​นเพศเลย​😂

รบกวนช่วยกันทายหน่อยจ้าา​ ญ./ช. ไปซาวมาหมอบอก50/50​ น้องไม่ยอมให้เห็​นเพศเลย​😂#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

รบกวนช่วยกันทายหน่อยจ้าา​ ญ./ช.
ไปซาวมาหมอบอก50/50​ น้องไม่ยอมให้เห็​นเพศเลย​😂
41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องเรา 2 คน ลักษณะแบบนี้เลย ญ. ทั้งคู่จ้า

ผญ.ค่ะท้องแบบนี้เลยตอนนี้ท้องลูกสาวค่ะ

VIP Member

แบบนี้ผญ.หรือผช.คะ 22weekแล้วยังไม่รู้เพศเลย

Post reply image
4y ago

21weeks6วันแล้วค่ะยังไม่รู่เพศเลยค่ะ

ท้องกลมน่าจะผญ.นะคะ...เราก้ท้องกลมผญ.คะ

บ้านนี้ยอมเสียเงินซาว4มิติไปเลยจ้า5555

ท้องกลมเราผู้ชายค่ะ ทายว่าผู้ชายค่ะ

4เดือนกว่า ค่ะ ท้องยังเล็กยุเลย

Post reply image

หญิงค่ะ ท้องเหมือนเราเลย

กี่เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

สะดือคว่ำ น่าจะญ นะคะ