33 ตอบกลับ

25w+ บ้านนี้ย้ายไปทีม มิ ย แล้วค่ะ ของเตรียมเกือบครบแล้ว เหลือแต่แพมเพิส ที่นอนลูก สำลีฯ ที่ยังไม่เตรียมค่ะ ทยอยๆซื้อเหมือนกัน เพราะถ้าซื้อทีเดียว งบก้อนใหญ่คงสู้ไม่ไหวค่ะ ขนาดทยอยยังหมดเยอะเลย 😂

VIP Member

กรกฏาเหมือนกันคะ ตอนนี้24wเตรียมเกือบครบเเล้ว ขาดไม่กี่อย่าง เเม่ทยอยชื้อเรื่อยๆคะ งบไม่เยอะ นี่ทยอยชื้อหมดไปเยอะอยู่ ถ้ารอชื้อทีเดียวคงไม่ไหวคะ เเม่เลี้ยงเดี่ยวด้วย

เอาที่เราสะดวกเลยค่ะ ถ้ารู้เพศแล้วทะยอยซื้อจะได้ไม่หนักทีเดียว บ้านนี้ท้อง2 21week 3วัน ตอนนี้มือลั่นf ไปล่ะ4ชุด ท้องแรกผช. ท้อง2 ผญ.

อันไหนลดอันไหนถูกใจก็ซื้อเก็บไว้ก็ได้ค่ะ เราทีม ก.คเหมือนกัน แต่เราใช้ของต่อจากพี่สาวแฟนเลยไม่เตรียมอะไร รอลูกคลอดค่อยช็อปค่ะ

บ้านนี้เหลือซื้อแค่ของ จิปะถะเล็กๆน้อยๆ เสื้อผ้าไม่ต้องซื้อเลยคะ สืบทอดต่อจากพี่ชายเขาเลย

23weekแล้วคะ เดือน กค.ตอนนี้ f ชุดไปเยอะเลย😅แต่ของอย่างอื่นยังไม่ได้ซื้อเลย ท้องแรกคะ

23 wเหมือนกันค่ะเริ่มทยอยเตรียมไว้แล้วค่ะ ถ้ารอใกล้คลอดแม่คงเดินซื้อของให้ไม่ไหว😅

8เดือน​ กำลังดีจ้า​ หรือเรื่อยๆก็ได้เเม่ช่วงโปร​ แต่ละ เดือนจะได้ราคาดี😊สายf

บ้านนี้ยังไม่เตรียมอะไรไว้เลยค่ะเตรียมแต่เงินไว้ซื้อทีเดียวตอนลาคลอดเลยค่ะ ไปเลือกซื้อเองจะได้ของถูกใจเราเองด้วย

VIP Member

ยังไม่ได้เริ่มเตรียมอะไรเลยค่ะ เตรียมแต่เงิน5555 ไปไม่ถูกเลยต้องเริ่มที่อะไร

23w6d เริ่มซื้อเรื่อยๆแล้วค่ะ เพราะเราไม่รู้เลยว่าน้องจะออกตามกำหนดคลอดไม