40 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ ❤️❤️❤️

แม่ผ่าคลอดหรือคลอดธรรมชาติคะ แม่คลอดน้องตอนกี่วีคคะ

ยินดีด้วยนะคะ 3720นี่คุณแม่คลอดเองหรือผ่าคะ

คลอดเองค่ะ ใจเเทบขาด

ยินดีด้วยจ้า สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

น้องจ้ำม่ำมาก คุณ​แม่บำรุงน้ำหนักน้องยังไงคะ

VIP Member

เเม่บำรุงอะไรบ้างคะน้องจ้ำม้ำน่ารักมากเลย

น่าเกลียดน่าชัง ลูกเอ้ย 🥰 ยินดีด้วยค่ะแม่

น้ำหนักน้องดีมากเลย ยินดีด้วยจ้าา

ยินดีด้วยค่ะ ดีจังน้องน้ำหนักดีมากๆ

ค่ะ หมอรุมเล่นใหญ่เลยบอกจำม่ำ

คุณแม่บำรุงด้วยอะไรคะ น้ำหนักดีมาก