2 ตอบกลับ

บอกไปว่าเราเกรงใจค่ะบอกว่าย่าอายุเยอะอุ้มไม่ไหวแล้วรอหลานโตคุยได้ดูแลตัวเองได้เดี๋ยวเอามาเล่นด้วยย่าจะได้ไม่เหงาน่า คุยแบบใช้คำพูดเชิงบวกค่ะ แกเสียใจนิดหน่อยก็ไม่เป็นไรหรอกเดี๋ยวโตค่อยว่ากันค่ะ ตัวเองเอาไปฝากคนอื่นหรือจะเอามาฝากเราก็ได้นะถ้าอยู่แถวพระประแดงอะนะ

อยากเลี้ยงกับพร้อมเลี้ยงไม่เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก็มีแต่คนอยากเลี้ยง คลอดมาก็เราหมด 😩😫 ไอ้คนอยากมีอยากเลี้ยงให้ดูจริง 1 ชม.ก็บ่นแล้ว อึ อาบน้ำ กินข้าวก็เรียกเราหมด แนะนำให้คนที่พร้อมเลี้ยงเลี้ยงดีกว่าค่ะ