27 ตอบกลับ

เรากินทุกวัน 3 เวลาเลยค่ะ หมอบอกถ้าแพ้หนักให้กิน 3 เวลาเลยค่ะร่างกายจะได้ไม่แย่ 😅

ขอบคุนคะพอดีกังวล ไม่กินก้ออวกทั้งวัน กินปึบอวก เลยกังวลว่ากินมากเป็นอะไรไหม 10 w

ยินดีค่ะคุณแม่^^

เราไม่กินเลย แพ้หนักมากน่ะแต่ไม่กล้ากินอ้ะ กินแล้วง่วงมากทำงานไม่ได้เลย..

บ้านนี้กินแค่ช่วงที่แพ้ค่ะเพราะช่วยให้หลับ พออาการดีขึ้นก็หยุดกินค่ะ

เราก็กินทุกวันค่ะวันไหนไม่กินจะเริ่มมีอาการเวียนหัวอยากอ้วกขึ้นมา

น้าดิฉันแพ้หนักมากค่ะ พอรู้ว่าแพ้ก็จะไปนอนให้น้ำเกลือก่อนเลยค่ะ

เค้ากินไม่ได้หลับเป้นตายเลยทำงานไม่ได้เลยค่ะต้องยอมแพ้เอา

แม่ลองดื่มน้ำขิงนะคะ ช่วยได้ จะได้ไม่ต้องกินยาเยอะ

กินไม่เป็นคะได้กลิ่นจะอวก

VIP Member

กินได้ค่ะ ตอนแพ้หนักบ้านนี้ทานทุกวันเลยค่ะ

กินเถอะคะ นี้เข้า 6 เดือน ยังกินอยู่เลย