6 ตอบกลับ

สรุป อมได้หรือไม่ได้ค่ะ งงไปหมด หาข้อมูลมาบอกอมได้ มาเจอให้นี้บอกอมไม่ได้🤦🤦🤦

อมได้นะคะ ที่คลินิกเค้าฝากครรภ์หมอก็มีขายค่ะ

เท่าที่หาข้อมูลมาอมได้นะค่ะ บายมาซิน+เสตปซิล ถ้าคันคอจิงๆ เพราะเปนยาที่ใช้เฉพาะจุดค้า

เภสัชเพิ่งบอกหนูมาเลยคะ ยี่ห้อนี้ไม่ได้ คนท้องต้องเป็นพวกตะขาบอะค่

ยาอมที่มีส่วนผสมของยาชา ไม่ได้ค่ะ แม่ไปมะแว้ง ตราตะขาบ บลาๆ ดีกว่า 555555

อมไม่ได้ค่ะมียาแก้อักเสบ อย่าอมมนะ

พอดีอมไปแล้วค่ะ 1เม็ดเป็นไรไหมค่ะ ท้องแรกไม่รู้เลยค่ะ ว่ายาอมก็อมไม่ได้ ขอบคุณที่แนะนำนะค่ะ

VIP Member

มีส่วนผสมของแอลกฮอล์ไหมคะ ปรึกษาเภสัชหรือหมอดีกว่านะคะ

ที่อ่านไม่มีนะค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าอมได้ไหมพอดีเจ็บคอเลยให้แฟนซื้อยาอมมาให้ ขอบคุณค่ะที่แนะนำ