7 ตอบกลับ

VIP Member

วิธีแบบธรรมชาตินะคะ หากคุณแม่ต้องการมีลูกชายนะคะ ควรเลือกมีเพศสัมพันธ์ในวันตกไข่ทันทีหรือไม่ให้เกิน 24 ชั่วโมงล่วงหน้าของวันตกไข่ เช่น มีการตกไข่วันที่ 14และไม่ควรมีเพศสัมพันธ์ก่อนวันที่ 13. สอดใส่อวัยวะเพศชายให้ลึกที่สุด ทำให้ฝ่ายหญิงไปถึงจุดสุดยอดทางเพศ ดื่มเครื่องดื่มเสริมพลังงาน เช่น กาแฟ หรือช็อกโกแลตก่อนมีเพศสัมพันธ์😊

ขอบคุณค่ะ😊

ทำกิจในวันไข่ตก เช่น ก่อนไข่ตก 1 วันหรือในวันไข่ตกได้เลยปล่อยไปตามอารมณ์อย่ากดดันกันนะคะ ที่สำคัญเวลาปล่อยน้ำเชื้อให้คุณพ่อทำให้เข้าลึกที่สุดและค้างไว้ (บ้านนี้ได้ลูกชายจ้า) 😁😁

ขอบคุณคะ😊

บ้านนี้อยากได้ทั้งหญิงทั้งชายเลยค่ะ เเต่บ้านนี้ได้เเฝดเเท้คือเพศเค้าจะเหมือนกัน อิเเม่เลยต้องรอลุ้นต่อไป ว่าจะชคู่รึญคู่

บ้านนี้ฟรุ๊คค่ะเเม่ เเฝดเเท้คุณหมอบอกว่า เกิดจากอสุจิ 1ตัว เขาเเบ่งเซลเป็น2เซลค่ะ เลยได้น้องเเฝดมาค่ะ

ดูยูทูปหรือกูเกิ้ลก็ได้ค่ะ เราอยากได้หญิง ทำตามก็ได้หญิงสมใจ 😁

ต้องรอท้องต่อไปค่ะ 😂

บ้านนี้คุณพ่อปล่อยลึกค่ะ ได้ผช.😂

Super Mum

ทำตามในกูเกิ้ลเลยค่ะ ได้ผล😁

บ้านนี้ชาย2หญิง1😄

ดีจังเลยนะคะ