7 ตอบกลับ

เคยแท้งค้ะ แท้งตอน 9วีค แท้งเอง ไม่ได้ขูดมดลูกค้ะ พอแท้งปุ้บ ผ่านไปแค่ 5 เดือน ก้ท้องอีกค้ะ ตอนนี้ 14วีค แล้วค้ะ แม่อย่างกังวลไปน้ะค้ะ ดูแลสุขภาพกินอาหารให้ครบ5 หมู่ พอร่างกายแม่พร้อม น้องจะมาอีกแน่นอนค้ะ

เคยแท้งค่ะ​ 2ครั้ง5วีคกับ7วีค​ ระยะเวลาห่างกัน6เดือน​ ขูดมดลูกทั้ง2ครั้ง​ ตอนนี้กำลังตั้งครรภ์​เข้า12วีคแล้วค่ะ

แท้งตอนพฤษภาค่ะ ขูดมดลูก ตอนแรกคิดว่ามีลูกยากแล้วล่ะ แต่ก็ไม่ถึง3เดือนก็ท้องแล้วค่ะ 15วีค5วันแล้วจ้าา

เคยแท้งค่ะ ตอนท้องเป็นภาวะแท้งคุกครามค่ะ แต่ตอนนี้ท้องแล้วค่ะได้12วีคค่ะ

เลยแท้งคะแท้งมาเดือนกุมพา63 ท้องอีกที่ก็ประมาณเดือนมิถุนาแล้วคะ

เคยคะแท้ง2ท้องแล่วคะ​ ไม่เคยขูดมดลูก​ แต่ลูกก็ติดง่ายยุนะคะ​

.