78 ตอบกลับ

37 สัปดาห์ 4 วันไม่เจ็บท้องเตือน แต่เจ็บจิมิกับขาหนีบ และปั้นบ่อยมาก จนคุณหมอจะให้ผ่าตั้งแต่วันที่ 3กุมภาพันธ์ แต่อยากรอให้คุณพ่อกลับมาก่อน หมอเลยให้เวลา 10 วัน กำหนดผ่าวันที่ 12 นี้ค่ะ

37วีคแร้วอยากสัมผัสกับอาการท้องแข็ง ท้องปั้น เพราะบ้านนี้ไม่มีอาการอะไรบ้างเลย น้องจากเจ็บเตือน2ครั้งแร้วก้อเงียบกริบ อยากแตกแร้วจ้า555

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการไรเหมือนกันจ้าตอนท้อง ไม่เจ็บเตือนเท้าไม่บวม มูกไม่มีน้ำไม่เดินถึงวันปวดท้องคลอดเลยจ้า คลอดตอน 39w

มีจ้า Puifaii Jtm

38w+5ค่ะ ไม่เจ็บเตือน แต่เจ็บขาหนีบ+จิมิ ค่ะท้องก้อแข็งเป็นปั้นบ่อยยุ่ค่ะ แต่น้องก้อดิ้นปกติ อยากจะแตกแย่แล้วค่ะ

รู้สึกเจ็บท้องนิดๆเหมือนเจ็บประจำเดือนค่ะแต่ก้อยังไม่มีน้ำเดินเลยค่ะเจ็บมาสองสามวันละค่ะ

บ้านนี้39+3ยังเงียบเหมือนกันจ้า. เจ็บเตือนมา2อาทิตแร้วแต่ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกมาเลย

หัวน้องลงอุ้งเชิงกรานหรือยังค่ะ​ แม่​ บ้านนี้37w​ หัวน้องยังไม่ลงอุ้งเชิงกรานเลย

ทางนี้ เจ็บเตือนแล้วจ้า. เดินก็เจ็บ ยิ่งเวลานั่งยิ่ง. เจ็บ แต่นอนก็ ปกติไม่เจ็บ

นี้ก็ไม่มีอาการอะไรเลยคะ 55 ลุ้นยิ่งกว่าหวยออกอีก ก็ยังไม่ออกมาให้ชื่นใจ

เหมือนแม่บ้านนี้เลยคะ ไม่มีอาการเตือนอะไร เจ็บทีเดียววันกำหนดคลอดพอดีเป๊ะ