18 ตอบกลับ

37+1 เปิด1ซ. หมอนัดอีกทีตรวจnct+pv ดูว่าเปิดมากขึ้นยังถ้ายังหมออาจแนะให้ผ่าค่ะ อิแม่หวั่นและเริ่มกลัวคลอดแล้ว😂

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้มีมูกเลือดตั้งแต่เมื่อวาน ไป รพ หมอให้กลับบ้าน รอดูอาการจนตอนนี้เงียบอยู่เลย

กำหนดคลอดเหมือนกันเลยครับ แต่บ้านนี้น้ำเดินตอนตี5​มา​รพ.แล้วครับวันนี้ ไม่มีวี่แวว​เลย​อยู่ดีๆก็มาเลย

บ้านนี้ 20 มกรา แอบกลัวจะแตกก่อนค่ะ เพราะท้องแข็งบ่อย เจ็บจิมิ ปวดร้าวหลังและขาด้วยค่ะ

บ้านนี้ท้องสองเหมือนกันคร้า 39w กำหนด9มกรา ยังไม่มีวี่แววที่จะแตกเลยค่ะ กลัวโดนผ่า😭

ให้กำลังใจคุณแม่ค่ะ.... อีกนิดเดียว

บ้านนี้ท้องสอง กำหนด 4 มกรา ยังไม่แตกเหมือนกัน กลัวโดนผ่าเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้อง3จ้าวันที่8มค. ยังเงียบเหมือนกันอยากแตกจะแย่แล้ว

บ้านนี้ลุ้นไม่อยากผ่า

VIP Member

ลุ้นๆค่ะ จะคลอดเองรึผ่าก็ขอให้ได้เจอตัวเล็กไวไวนะคะ

38+5 วีค กำหนดคลอด 11 มกรา ยังเงียบเหมือนกันคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ก็ยังเงียบอยุ่เลย