1 ตอบกลับ

เค้าเคยแพ้หนักมากช่วง​ 3​ เดือน​ คือแบบทานอะไรอ้วกออกหมด​ ขนาดน้ำเปล่ายังอ้วกเลยค่ะ​ ตอนแรกก้อมีคนแนะนำให้ทานน้ำขิง​ มันก้อดีขึ้นแต่มันก็ยังทานอาหารไม่ได้​ ทำให้เราไม่มีแรงเลย​ นน.ตัวลดลงใน​ 2​ สัปดาห์จาก​ 69-70​ เหลือ​ 61-62 เลยไปหาหมอแอดมิด​ หมอให้น้ำเกลือกับยาที่ทานก่อนอาหารกันคลื่นไส้อาเจียน​ ก้อเลยกลับมาทานอาหารได้บ้าง​ จนตอนนี้ไม่แพ้เเล้วค่ะ​ เค้าจะเข้า​ 6​ เดือนเเล้ว​ เป็นกำลังใจให้นะคะ​ ทางที่ดีปรึกษาหมอเลยค่า

ขอบคุณค่ะ จะเข้า3เดือนละค่ะ เเต่เเพ้หนักมาก ตั้งเเต่เดือนเเรกๆ กินไรไม่ได้เลยค่ะ